Ṣe àwárí Àkójọ Àkójọ Ọjọ́ Ìsinmi ti Ilé-iṣẹ́ Gilded ti ọdún 2025 — àwọn àpótí ẹ̀bùn tí a ṣe ní ẹwà tí a ṣe láti mú ooru, ìtùnú, àti ìgbádùn ìdákẹ́jẹ́ẹ́ wá sí àkókò náà. Àpótí kọ̀ọ̀kan ń da àwọn ohun èlò ìrọ̀rùn, àwọn ohun ìtọ́jú oníṣẹ́ ọwọ́ pọ̀, àti àwọn àṣà ìgbà òtútù tí ń mú ìtura báni, ní ṣíṣẹ̀dá àwọn ẹ̀bùn onírònú fún ìdílé, àwọn ọ̀rẹ́, àwọn ẹlẹgbẹ́, àwọn oníbàárà, àti gbogbo ènìyàn lórí àkójọ ìsinmi rẹ. Láti àwọn ohun pàtàkì tí ó dùn mọ́ni àti àwọn ohun dídùn olóòórùn dídùn sí àwọn àkókò tí a mí sí ní ìgbádùn àti àwọn ayanfẹ́ ìlera, àkójọ wa ń fúnni ní ẹ̀bùn tí ó ní ìtumọ̀, tí ó ga fún gbogbo ayẹyẹ.
Ṣawari gbogbo gbigba naa ki o wa ẹbun isinmi pipe.